Koha 23.11.09.000 - en to fil translation catalogue (8 entries)

note: %1$s:  bibliotitle | html %2$s:  biblio.biblionumber | html
en: %s (Record no. %s)
fil: %s (Rekord no. %s)

note: %1$s:  END %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s %s No results found. %s
fil: %s %s Walang nakitang resulta. %s

note: %1$s: # First line will be summary, second line will be description. Avoid indenting. Var newline added to avoid translating problems. - %2$s: - newline="\n" | html - %3$s: - IF overdue == 1 - %4$s:  title | html %5$s: - newline | html - %6$s:  title | html %7$s:  barcode | html %8$s: - ELSE - %9$s:
en: %s %s %s %s is overdue %sYour copy of %s (barcode %s) is overdue %s %s is due %sYour copy of %s (barcode %s) is due back at the library today %s
fil: %s %s %s %s ay lagpas sa nakatakda %sAng iyong kopya ng %s (barcode %s) ay lagpas sa nakatakda %s %s ay nakatakda %sAng iyong kopya ng %s (barcode %s) ay dapat nang isauli sa aklatan ngayon %s

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  IF debarred_date && debarred_date != '9999-12-31'
en: %s %s End date:
fil: %s %s Huling petsa:

note: %1$s:  END %2$s:  END # / FOREACH ERROR %3$s:  IF ( WINDOW_CLOSE ) %4$s:  END
en: %s %s %s Note: this window will close automatically in 5 seconds. %s
fil: %s %s %s Paalala: ito ay kusang mag-sasara pagkatapos ng 5 segundo. %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( subscription_LOO.letter ) %3$s:  IF ( loggedinusername ) %4$s:  IF ( subscription_LOO.hasalert )
en: %s %s %s %s You have subscribed to email notification on new issues
fil: %s %s %s %s Ikaw ay sumuskribi sa email na nagpapa-alala ng mga bagong isyu

en: &lt;&lt; Previous
fil: &lt;&lt; Nakaraan

note: %1$s:  ELSE %2$s:  MY_TAG.term | html %3$s:  END
en: %s %s (not approved) %s
fil: %s %s (hindi pinahintulutan) %s
